Paroles de la chanson Samantha par Otile Brown

Chanson manquante pour "Otile Brown" ? Proposer les paroles
Proposer une correction des paroles de "Samantha"

Paroles de la chanson Samantha par Otile Brown

Teddy B..
Mmmh.. mhhh..
Rangi ya mtome ndo bei
Rangi ya mtome ndo bei
Ngozi yake laini, hmmhhh

Kiuno chake cha kipekee
Kiuno chake cha kipekee
Yaani figa nane kamili
Hmmhhh

Tena magari yanabishana kwao
Usiku na mchana
Washika dau na wasanifu oooho
Mimi namlaumu mama, yako
Ulo ridhi matatizo

Uzuri wako swaserii
Ooooh hmmmhh

Samantha, Samantha
Samantha oooh baby
Baby you are my Samantha
Samantha, Samantha
Uzuri wako timilifu
Samantha oooh beiby

Hey nilipokuona
Nilijua wewe ndo wangu
Wala macho yangu hayakunidanganya, hmmh
Sasa nisipokuona kama ninakosa kanisa
Naogopa utanipora

Samahani kama
Nakuhukumu vibaya

My beiby, ni kwa sababu nakupenda
Na najua unanipenda
Tatizo wivu ninao
Mmmh beiby, basi tusonge lala

Hakika ulivyojaza hilo tattoo
Mimi macho kondo
Utuapo madem hawakai
Basi nipige game hadi ufurahi
Wewe kiboko
Mwalimu wako fundi hatari

Samantha, Samantha
Samantha oooh baby
Baby you are my Samantha
Samantha, Samantha
Uzuri wako timilifu
Samantha oooh beiby


Samantha, Samantha
Samantha oooh baby
Baby you are my Samantha
Samantha, Samantha
Uzuri wako timilifu
Samantha oooh beiby

Badman girl show me badman thing
Badman girl show me badman thing
Badman girl do the badman thing
Badman girl do the badman thing
Badman girl show me badman thing…

Paroles.net dispose d’un accord de licence de paroles de chansons avec la Société des Editeurs et Auteurs de Musique (SEAM)

Sélection des chansons du moment